દારૂ ઓન કોલ.. કડી માં વિદેશી દારૂ ની હોમ ડિલિવરી ફકત દશ મિનિટ.

કડી ના ધારાસભ્ય ની કડક રજૂઆત બાદ પણ કડી પોલીસ કેફ માં

શું કડી ના ધારાસભ્ય કરશન સોલંકી ને કડી પી.આઇ. એ બાટલી માં ઉતારી દીધા ?? જનતા જનાર્દન માં જોર શોર થી ચર્ચા

મહેસાણા જિલ્લા નું કડી પોલીસ સ્ટેશન અવનવા વિવાદો થી ઘેરાયેલું હોય છે.લોકો ની ચર્ચા મુજબ કડી પોલીસ સ્ટેશન એ દરેક પી.આઇ.માટે ક્રીમ પોલીસ સ્ટેશન કહેવાય.સૌથી વધુ ટેબલ નીચે ની આવક કડી પોલીસ સ્ટેશનમાં જ મળે તેવી ચર્ચાઓ છડેચોક જોવા મળે છે.

થોડા સમય પહેલા કડી ના 108 ધારાસભ્ય કરશન સોલંકી થોડા સમય પહેલા જોર શોર થી કડી પંથકમાં દારૂ વેચાતો હોવાની રજૂઆત કરી હતી પરંતુ તેના બાદ પણ હજી કડી માં વિદેશી દારૂ ના બૂટલેગરો પંટરો દ્વારા ઓન કોલ દારૂ ની હોમ ડિલિવરી આપી જાય છે તો શું કડી ના ધારાસભ્ય કેમ પાણી માં બેસી ગયા શું કડી પી.આઇ એ ધારાસભ્ય ને બાટલી માં ઉતારી દીધા કે કોઈ ચૂરન પીવડાવી દીધું તેવા સવાલ લોકો ના મનમાં ઉથી રહ્યા છે.

કડી શહેરમાં દેશી અને વિદેશી દારૂ નો કાળો કારોબાર ધમધોકાર ચાલી રહ્યો છે.કડી માં દારૂ પીનારા ઓને દારૂ લેવા પણ જવું પડતું નથી કડી પોલીસ ની છત્રછાયા માં બૂટલેગરો દારૂ પીવાના શોખીન માણસો ને ઘેર બેઠા દારૂ ની હોમ ડિલિવરી આપે છે જેથી તેમને પકડવાનો કોઈ ભય રહેતો નથી અને દારૂ ની ડિલિવરી આપનાર ને પોલીસ પકડવા ની નથી.અમારા સૂત્રો થી મળતી માહિતી મુજબ બૂટલેગરો ના આવા 30 જેટલા પંટરો નંબર પ્લેટ વિનાની એક્ટિવા લઈ દારૂ દેકી માં મૂકી હોમ ડિલિવરી ની ખેપ મારે છે તે પણ કડી પોલીસ ની છત્રછાયા માં કેમ કે આખા શહેર પાસે દારૂ ની ડિલિવરી આપવા વાળા ના મોબાઈલ નંબર છે તો કડી પોલીસ પાસે તો હોય જ ને પરંતુ પોલીસ ની છત્ર છાયામાં આવા ધંધાદારીઓ મન મૂકી ને ધંધો કરી રહ્યા છે.કડી પોલીસ ને ગાંધી ના ગુજરાત માં દારૂ બાંધી અમલમાં લાવવામાં રસ નથી પરંતુ નોટ ઉપર છપાયેલા ગાંધી બાપુ માં રસ છે.

કડી શહેરમાં બૂટલેગરો ના આશરે 30 જેટલા પંટરો વિદેશી દારૂ ની હોમ ડિલિવરી કરે છે તેમાં થી અમે ફકત થોડા નંબર જાહેર કરીએ છીએ.જે પંટરો તમારે વિદેશી દારૂ જોઈએ છે.કઈ બ્રાન્ડ જોઈએ છે તેવું ફોન માં કહો એટલે 10 મિનિટ માં તમારી જગ્યા ઉપર ડિલિવરી આપી જાય.બૂટલેગરો દ્વારા આ નંબરો તેમના ગ્રાહકો માટે જાહેર કરવામાં આવ્યા છે.શું કડી પોલીસ આટલી નિમ્ન કક્ષા એ જતી રહી હશે કે ધારાસભ્ય ની રજૂઆત બાદ પણ દારૂ ની હોમ ડિલિવરી બંધ નથી કરાવતી.

*દારૂ જોઈએ છે.હોમ ડિલિવરી ફકત 10 મિનિટમાં.આ નંબરો ઉપર ફોન કરો.

*કડી શહેરના દરેક વિસ્તારમાં ગમે તે સમયે અને ગમે તેટલા જથ્થા માં ફકત 10 મિનિટ માં તમારા મનગમતા સ્થળે દારૂ પહોંચી જશે.

1. 98240 ***50

2. 91737 ***71

3. 96648 ***78

4. 99248 ***94

5. 63513 ***43

6. 95744 ***07

7. 72650 ***62

8. 97243 ***40